Plugins - Loco Translate - Stable (latest release) - en to vi_VN translation catalogue (472 entries)

en: "%1$s" %2$s by %3$s
vi_VN: %1$s %2$s bởi %3$s

en: "%s" is a directory, not a file
vi_VN: "%s" là một thư mục, không phải là một tập tin

en: "Hello Dolly" is part of the WordPress core
vi_VN: "Hello Dolly" là một phần của lõi WordPress

en: %1$s file has been skipped because it's %3$s. (Max is %2$s). Check all strings are present before saving. | %1$s files over %2$s have been skipped. (Largest is %3$s). Check all strings are present before saving.
vi_VN[0]: %1$s tệp đã bị bỏ qua vì nó %3$s. (Max là %2$s). Kiểm tra tất cả các chuỗi có mặt trước khi lưu.

en: %1$s string found in %2$s | %1$s strings found in %2$s
vi_VN[0]: %1$s chuỗi được tìm thấy trong %2$s

en: %1$s string translated via %2$s | %1$s strings translated via %2$s
vi_VN[0]: %1$s chuỗi được dịch qua %2$s

en: %s ago
vi_VN: %s trước

en: %s already exists in this folder
vi_VN: %s đã tồn tại trong cặp này

en: %s characters will be sent for translation.
vi_VN: %s ký tự sẽ được gửi để dịch.

en: %s dependent file will also be deleted | %s dependent files will also be deleted
vi_VN[0]: %s tệp phụ thuộc cũng sẽ bị xóa

en: %s file can't be matched to a known set of strings | %s files can't be matched to a known set of strings
vi_VN[0]: tệp %s không thể khớp với một tập hợp các chuỗi đã biết

en: %s file could not be moved | %s files could not be moved
vi_VN[0]: không thể di chuyển tệp %s

en: %s file is writeable
vi_VN: %s có thể ghi được

en: %s file moved | %s files moved
vi_VN[0]: %s tệp di chuyển

en: %s file saved
vi_VN: tệp %s đã lưu

en: %s is not a Gettext file
vi_VN: %s không phải là tệp Gettext

en: %s new string added | %s new strings added
vi_VN[0]: %s chuỗi mới được thêm vào

en: %s obsolete string removed | %s obsolete strings removed
vi_VN[0]: %s chuỗi lỗi thời bị loại bỏ

en: %s on disk
vi_VN: %s trên đĩa

en: %s possible error detected | %s possible errors detected
vi_VN[0]: %s khả năng phát hiện lỗi

en: %s source file will be scanned for translatable strings | %s source files will be scanned for translatable strings
vi_VN[0]: %s tệp nguồn sẽ được quét cho các chuỗi có thể dịch

en: %s string | %s strings
vi_VN[0]: %s chuỗi

en: %s string marked Fuzzy | %s strings marked Fuzzy
vi_VN[0]: Chuỗi %s được đánh dấu Fuzzy

en: %s string updated | %s strings updated
vi_VN[0]: %s chuỗi đã cập nhật

en: %s translation copied | %s translations copied
vi_VN[0]: bản dịch %s được sao chép

en: %s unique source strings.
vi_VN: %s chuỗi nguồn duy nhất.

en: %s untranslated
vi_VN: %s chưa dịch

en: %s word | %s words
vi_VN[0]: %s từ

en: %s%% translated
vi_VN: %s%% đã dịch

en: %u file deleted | %u files deleted
vi_VN[0]: %u tập tin đã xóa

en: A newer version of Loco Translate is available for download
vi_VN: Phiên bản mới hơn của Loco Translate có sẵn để tải xuống

en: API URL
vi_VN: URL API

en: API key
vi_VN: Mã API

en: API keys
vi_VN: Mã API tích hợp

en: API region
vi_VN: Vùng API

en: About templates
vi_VN: Giới thiệu về mẫu

en: About the Tokenizer
vi_VN: Giới thiệu về Tokenizer

en: Access to this file is blocked for security reasons
vi_VN: Truy nhập vào tệp này bị chặn vì lý do bảo mật

en: Active theme:
vi_VN: Giao diện hiện hoạt động:

en: Add UTF-8 byte order mark
vi_VN: Thêm dấu lệnh byte UTF-8

en: Add automatic translation services in the plugin settings.
vi_VN: Thêm dịch vụ dịch tự động trong cài đặt plugin.

en: Add set
vi_VN: Thêm bộ

en: Additional files found
vi_VN: Tìm thấy tệp bổ sung

en: Administrators and auditors may wish to review Loco's <a href="%s">plugin privacy notice</a>.
vi_VN: Quản trị viên và kiểm toán viên có thể muốn xem lại thông báo về quyền riêng <a href="%s">tư plugin của</a>Loco.

en: Advanced
vi_VN: Nâng cao

en: Advanced configuration
vi_VN: Cấu hình nâng cao

en: Advanced tab
vi_VN: Tab Nâng cao

en: Ajax controller returned empty JSON
vi_VN: Ajax điều khiển trở lại trống JSON

en: Ajax route not found: "%s"
vi_VN: Ajax tuyến đường không tìm thấy: "%s"

en: Allow
vi_VN: Cho phép

en: Allow (with warning)
vi_VN: Cho phép (có cảnh báo)

en: Allow full access to these roles
vi_VN: Cho phép truy cập đầy đủ vào các vai trò này

en: Are you sure you want to <strong>permanently</strong> delete the following file?
vi_VN: Bạn có chắc bạn muốn xóa <strong>bỏ vĩnh viễn</strong> tệp sau không?

en: Assign template
vi_VN: Gán mẫu

en: Author details
vi_VN: Chi tiết tác giả

en: Auto-translate this file
vi_VN: Tự động dịch tệp này

en: Available languages
vi_VN: Các ngôn ngữ sẵn có

en: Backup files will be written when you save translations from Loco Translate editor
vi_VN: Các tệp sao lưu sẽ được viết khi bạn lưu bản dịch từ trình chỉnh sửa Loco Translate

en: Binary file missing
vi_VN: Thiếu tệp nhị phân

en: Blocked paths
vi_VN: Đường dẫn bị chặn

en: Bundle auto-configured
vi_VN: Gói tự động cấu hình

en: Bundle configuration saved
vi_VN: Cấu hình gói đã lưu

en: Bundle name
vi_VN: Tên gói

en: Bundle setup
vi_VN: Thiết lập gói

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
vi_VN: Tiếp theo

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
vi_VN: Trước

en: Cancel
vi_VN: Hủy

en: Changes to this file may be overwritten or deleted when you update WordPress
vi_VN: Các thay đổi đối với tệp này có thể bị ghi đè hoặc xóa khi bạn cập nhật WordPress

en: Check console output for debugging information
vi_VN: Kiểm tra đầu ra bảng điều khiển để gỡ lỗi thông tin

en: Check the translations marked with a warning sign
vi_VN: Kiểm tra các bản dịch được đánh dấu bằng dấu hiệu cảnh báo

en: Child theme declares the same Text Domain as the parent theme
vi_VN: Chủ đề Con khai báo cùng Tên miền Văn bản với chủ đề mẹ

en: Choose a language
vi_VN: Chọn một ngôn ngữ

en: Choose a location
vi_VN: Chọn một vị trí

en: Choose a new location for these translations
vi_VN: Chọn một vị trí mới cho các bản dịch này

en: Click "Connect" to authenticate with the server
vi_VN: Nhấp vào "Kết nối" để xác thực với máy chủ

en: Click the <a href="%s">setup</a> tab to complete the bundle configuration
vi_VN: Nhấp <a href="%s">setup</a> vào tab thiết lập để hoàn tất cấu hình gói

en: Compiled translations
vi_VN: Bản dịch được biên dịch

en: Compiling JSON files
vi_VN: Biên soạn tệp JSON

en: Compiling MO files
vi_VN: Biên dịch tệp MO

en: Configuration reset
vi_VN: Đặt lại cấu hình

en: Configuration saved
vi_VN: Cấu hình đã lưu

en: Configure %s
vi_VN: Cấu hình %s

en: Configured externally
vi_VN: Được cấu hình bên ngoài

en: Confirm delete
vi_VN: Xác nhận xoá

en: Confirm relocation
vi_VN: Xác nhận di dời

en: Connect
vi_VN: Kết nối

en: Connected to remote file system
vi_VN: Đã kết nối với hệ thống tệp từ xa

en: Copy
vi_VN: Sao chép

en: Copy %s instead
vi_VN: Sao chép %s thay thế

en: Copy PO file
vi_VN: Sao chép tệp PO

en: Copy target translations from "%s"
vi_VN: Sao chép bản dịch đích từ "%s"

en: Core translations &lsaquo; Loco
vi_VN: Bản dịch cốt lõi &lsaquo; Loco

en: Create template
vi_VN: Tạo bản mẫu

en: Create template instead
vi_VN: Thay vào đó, hãy tạo mẫu

en: Creating this file requires permission
vi_VN: Tạo tệp này yêu cầu quyền

en: Current configuration as XML
vi_VN: Cấu hình hiện tại dưới dạng XML

en: Custom language
vi_VN: Ngôn ngữ tùy chỉnh

en: Custom translations may not work without System translations installed
vi_VN: Bản dịch tùy chỉnh có thể không hoạt động nếu không cài đặt bản dịch hệ thống

en: Debug
vi_VN: Gỡ lỗi

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Delete %s
vi_VN: Xóa %s

en: Delete Permanently
vi_VN: Xóa vĩnh viễn

en: Delete redundant files
vi_VN: Xóa các tệp dư thừa

en: Deleting this file requires permission
vi_VN: Xóa bỏ tệp này yêu cầu quyền

en: Descriptive name for this set of translatable strings
vi_VN: Tên mô tả cho tập hợp các chuỗi có thể dịch này

en: Directory doesn't exist
vi_VN: Thư mục không tồn tại

en: Directory is writeable
vi_VN: Thư mục có thể ghi được

en: Disallow
vi_VN: Không cho phép

en: Documentation
vi_VN: Tài liệu hướng dẫn

en: Domain path
vi_VN: Đường dẫn tên miền

en: Download action not found
vi_VN: Không tìm thấy hành động tải xuống

en: Download controller returned empty output
vi_VN: Tải xuống bộ điều khiển trả về đầu ra rỗng

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: Edit config
vi_VN: Sửa cấu hình

en: Edit file headers
vi_VN: Sửa tiêu đề tệp

en: Edit template
vi_VN: Chỉnh sửa mẫu

en: Editing %1$s in %2$s
vi_VN: Chỉnh sửa %1$s trong %2$s

en: Editing of POT (template) files
vi_VN: Chỉnh sửa tệp POT (mẫu)

en: Editor
vi_VN: Trình chỉnh sửa

[ctx: Editor]
en: %s translation
vi_VN: Dịch %s

[ctx: Editor]
en: Add
vi_VN: Thêm

[ctx: Editor]
en: Auto
vi_VN: Tự động

[ctx: Editor]
en: Check
vi_VN: Kiểm tra

[ctx: Editor]
en: Comments
vi_VN: Bình luận

[ctx: Editor]
en: Context
vi_VN: Ngữ cảnh

[ctx: Editor]
en: Context not loaded
vi_VN: Ngữ cảnh không được nạp

[ctx: Editor]
en: Download
vi_VN: Tải về

[ctx: Editor]
en: Plural
vi_VN: Số nhiều

[ctx: Editor]
en: Remove
vi_VN: Xoá

[ctx: Editor]
en: Revert
vi_VN: Đặt lại

[ctx: Editor]
en: Save
vi_VN: Lưu

[ctx: Editor]
en: Single
vi_VN: Đơn

[ctx: Editor]
en: Source text
vi_VN: Văn bản nguồn

[ctx: Editor]
en: Source text not loaded
vi_VN: Văn bản nguồn không được nạp

[ctx: Editor]
en: Suggest translation
vi_VN: Đề nghị dịch thuật

[ctx: Editor]
en: Sync
vi_VN: Đồng bộ

[ctx: Editor]
en: Toggle Fuzzy
vi_VN: Chuyển đổi Fuzzy

[ctx: Editor]
en: Toggle code view
vi_VN: Chuyển đổi chế độ xem mã

[ctx: Editor]
en: Toggle invisibles
vi_VN: Chuyển đổi vô hình

[ctx: Editor]
en: Translated
vi_VN: Đã dịch

[ctx: Editor]
en: Translation
vi_VN: Dịch

[ctx: Editor]
en: Translation not loaded
vi_VN: Bản dịch không được nạp

[ctx: Editor]
en: Untranslated
vi_VN: Chưa dịch

en: Either this file is missing or the server doesn't have permission to access it
vi_VN: Tệp này bị thiếu hoặc hệ phục vụ không có quyền truy nhập nó

en: Enable Ajax file uploads
vi_VN: Bật tải tệp Ajax lên

en: Enter a new location for this file
vi_VN: Nhập vị trí mới cho tệp này

en: Error
vi_VN: Lỗi

en: Exclude
vi_VN: Loại trừ

en: Excludes %1$s file over %2$s | Excludes %1$s files over %2$s
vi_VN[0]: Loại trừ tệp %1$s trên %2$s

en: Extracting strings
vi_VN: Giải nén chuỗi

en: Failed to build directory path
vi_VN: Thất bại khi xây dựng đường dẫn thư mục

en: Failed to chmod %s
vi_VN: Thất bại khi chmod %s

en: Failed to connect to remote server
vi_VN: Thất bại khi kết nối tới hệ phục vụ từ xa

en: Failed to copy %1$s to %2$s
vi_VN: Thất bại khi sao %s vào %s

en: Failed to create backup file in "%s". Check file permissions or disable backups
vi_VN: Thất bại khi tạo tệp sao lưu trong "%s". Kiểm tra quyền tệp hoặc vô hiệu hóa bản sao lưu

en: Failed to create directory
vi_VN: Thất bại khi tạo thư mục

en: Failed to delete %s
vi_VN: Thất bại khi xóa bỏ %s

en: Failed to save file
vi_VN: Thất bại khi lưu tệp

en: Falling back to source extraction because %s is missing
vi_VN: Quay trở lại khai thác nguồn vì %s mất tích

en: File access disallowed
vi_VN: Truy nhập tệp không được phép

en: File backups are disabled in your plugin settings
vi_VN: Sao lưu tệp bị vô hiệu hóa trong thiết đặt plugin của bạn

en: File deleted
vi_VN: %u Tệp đã bị xóa

en: File does not have a valid header
vi_VN: Tệp không có đầu trang hợp lệ

en: File doesn't exist
vi_VN: Tệp không tồn tại

en: File info
vi_VN: Thông tin tệp

en: File is a directory
vi_VN: Tệp là thư mục

en: File is in binary MO format
vi_VN: Tệp ở định dạng MO nhị phân

en: File is protected by the bundle configuration
vi_VN: Tệp được bảo vệ bởi cấu hình gói

[ctx: File location]
en: Author
vi_VN: Tác giả

[ctx: File location]
en: Custom
vi_VN: Tùy chỉnh

[ctx: File location]
en: Other
vi_VN: Khác

[ctx: File location]
en: System
vi_VN: Hệ thống

en: File modification is disallowed by your WordPress config
vi_VN: Sửa đổi tệp không được phép bởi cấu hình WordPress của bạn

en: File modified
vi_VN: Tệp đã sửa đổi

en: File not found
vi_VN: Không tìm thấy tập tin

en: File prefix
vi_VN: Tiền tố tệp

en: File restored
vi_VN: Tệp được khôi phục

en: File size
vi_VN: Kích thước tập tin

en: File system access
vi_VN: Truy nhập hệ thống tệp

en: Files and folders within the bundle that contain localized PHP code
vi_VN: Các tệp và thư mục trong gói chứa mã PHP được bản địa hóa

en: Files found
vi_VN: Tìm thấy tệp

en: Files in this location can be modified or deleted by WordPress automatic updates
vi_VN: Các tệp ở vị trí này có thể được sửa đổi hoặc xóa bởi các bản cập nhật tự động của WordPress

en: Filter translations
vi_VN: Tìm bản dịch

en: Filter...
vi_VN: Lọc...

en: Folder
vi_VN: Thư mục

en: Folders within the bundle that contain author-supplied translations
vi_VN: Các thư mục trong gói chứa bản dịch do tác giả cung cấp

en: Folders within the bundle that will never be searched for files
vi_VN: Các thư mục trong gói sẽ không bao giờ được tìm kiếm các tệp

en: Full documentation
vi_VN: Tài liệu đầy đủ

en: Fuzzy matching tolerance
vi_VN: Dung sai khớp Fuzzy

en: Generate hash tables
vi_VN: Tạo bảng băm

en: Get help with this
vi_VN: Nhận trợ giúp về vấn đề này

en: Getting help with Loco Translate
vi_VN: Nhận trợ giúp với Loco Translate

en: Go to WordPress Core
vi_VN: Đi tới WordPress Core

en: Grant access to roles
vi_VN: Cấp quyền truy cập vào vai trò

en: Help
vi_VN: Trợ giúp

en: Help & support
vi_VN: Trợ giúp & hỗ trợ

en: Home
vi_VN: Tổng quan

en: If you have trouble translating this bundle, consider asking the author for help
vi_VN: Nếu bạn gặp sự cố khi dịch gói này, hãy cân nhắc yêu cầu tác giả trợ giúp

en: If you've been given a configuration file by a developer, paste the XML code here
vi_VN: Nếu bạn đã được nhà phát triển cấp tệp cấu hình, hãy dán mã XML vào đây

en: Import config from XML
vi_VN: Nhập cấu hình từ XML

en: Important
vi_VN: Quan trọng

en: In sync with template
vi_VN: Đồng bộ với mẫu

en: Include
vi_VN: Bao gồm

en: Include Fuzzy strings
vi_VN: Bao gồm chuỗi Fuzzy

en: Info
vi_VN: Thông tin

en: Info and tutorials
vi_VN: Thông tin và hướng dẫn

en: Initializing new translations in "%s"
vi_VN: Khởi tạo bản dịch mới trong "%s"

en: Initializing new translations in unknown set
vi_VN: Khởi tạo bản dịch mới trong tập hợp không xác định

en: Install manually
vi_VN: Cài đặt thủ công

en: Installed languages
vi_VN: Ngôn ngữ đã cài đặt

en: Invalid locale
vi_VN: Bản địa không hợp lệ

en: It needs configuring before you can do any translations
vi_VN: Nó cần cấu hình trước khi bạn có thể thực hiện bất kỳ bản dịch nào

en: JSON compilation failed for %s
vi_VN: JSON tổng hợp thất bại trong %s

en: Just copy English source strings
vi_VN: Chỉ cần sao chép chuỗi nguồn tiếng Anh

en: Just now
vi_VN: Ngay bây giờ

en: Keep this translation
vi_VN: Giữ bản dịch này

en: Language
vi_VN: Ngôn ngữ

en: Language header is "%1$s" but file name contains "%2$s"
vi_VN: Tiêu đề ngôn ngữ là "%s" nhưng tên tệp chứa "%s"

en: Languages
vi_VN: Ngôn ngữ

en: Languages &lsaquo; Loco
vi_VN: Ngôn ngưjj &lsaquo; Loco

en: Last extracted
vi_VN: Trích xuất lần cuối

en: Last modified
vi_VN: Sửa đổi lần cuối

en: Last translation
vi_VN: Bản dịch cuối cùng

en: Load config
vi_VN: Tải cấu hình

en: Loading suggestions
vi_VN: Đang tải đề xuất

en: Locale code
vi_VN: Mã bản địa

en: Locale name
vi_VN: Tên miền địa phương

en: Locked
vi_VN: Đã khóa

en: Loco Translate is powered by
vi_VN: Loco Translate được cung cấp bởi

en: Loco Translate requires the "%s" PHP extension. Ask your hosting provider to install it
vi_VN: Loco Translate yêu cầu phần mở rộng PHP "%s" . Yêu cầu nhà cung cấp dịch vụ lưu trữ của bạn cài đặt

en: Loco requires the <a href="http://php.net/manual/en/book.tokenizer.php" target="_blank">Tokenizer extension</a> to scan PHP source code for translatable strings
vi_VN: Loco yêu cầu phần <a href="http://php.net/manual/en/book.tokenizer.php" target="_blank">mở rộng Tokenizer</a> để quét mã nguồn PHP cho các chuỗi có thể dịch

en: Loco was interrupted by output from %1$s:%2$u
vi_VN: Loco bị gián đoạn bởi đầu ra %s: %u

en: Loco, Translation Management
vi_VN: Loco, Quản lý dịch thuật

en: MO file exists for this language already. Delete it first
vi_VN: Tệp MO đã tồn tại cho ngôn ngữ này rồi. Xóa nó trước

en: Mark new translations as Fuzzy
vi_VN: Đánh dấu các bản dịch mới là bản nháp (Fuzzy)

en: Maximum line length (zero disables wrapping)
vi_VN: Độ dài dòng tối đa (không vô hiệu hóa gói)

en: Merge strings from related JSON files
vi_VN: Phối chuỗi từ các tệp JSON liên quan

en: Merged from %s
vi_VN: Sáp nhập từ %s

en: Merged from source code
vi_VN: Hợp nhất từ mã nguồn

en: Mismatching placeholder type; check against source text formatting
vi_VN: Loại giữ chỗ không khớp; kiểm tra định dạng văn bản nguồn

en: Missing placeholders; source text formatting suggests at least %s
vi_VN: Thiếu phần giữ chỗ; định dạng văn bản nguồn gợi ý ít nhất %s

en: Missing template
vi_VN: Thiếu mẫu

en: Modification of POT (template) files is disallowed by the plugin settings
vi_VN: Sửa đổi pot (mẫu) tập tin không được phép bởi các thiết lập plugin

en: Modification of installed files
vi_VN: Sửa đổi các tệp đã cài đặt

en: Modification of installed files is disallowed by the plugin settings
vi_VN: Sửa đổi các tập tin được cài đặt chuyên biệt không được phép bởi các thiết lập plugin

[ctx: Modified time]
en: Updated
vi_VN: Đã cập nhật

en: Move
vi_VN: Di chuyển

en: Move %s
vi_VN: Chuyển %s

en: Move files
vi_VN: Di chuyển tệp

en: Need a human?
vi_VN: Cần một human?

en: New language
vi_VN: Thêm ngôn ngữ

en: New template
vi_VN: Mẫu mới

en: New template file
vi_VN: Tệp mẫu mới

en: New translations template for "%s"
vi_VN: Mẫu bản dịch mới cho "%s"

en: No API key
vi_VN: Không có API key

en: No core translation files are installed for this language
vi_VN: Không có tệp dịch lõi nào được cài đặt cho ngôn ngữ này

en: No files found for this language
vi_VN: Không tìm thấy tệp nào cho ngôn ngữ này

en: No formatting errors detected
vi_VN: Không có định dạng lỗi được phát hiện

en: No language selected
vi_VN: Không có ngôn ngữ nào được chọn

en: No previous file revisions
vi_VN: Không có phiên bản tệp trước đó

en: No translation APIs configured
vi_VN: Không có API dịch nào được cấu hình

en: No translations found for "%s"
vi_VN: Không tìm thấy bản dịch cho "%s"

en: Not recommended
vi_VN: Không khuyến khích

en: Note that the file may not be deletable due to additional ownership permissions
vi_VN: Lưu ý rằng tệp có thể không thể xóa được do quyền sở hữu bổ sung

en: Nothing matches the text filter
vi_VN: Không có gì khớp với bộ lọc văn bản

en: Nothing needed updating
vi_VN: Không cần cập nhật gì

en: Notice
vi_VN: Thông báo

en: Number of backups to keep of each file:
vi_VN: Số lượng sao lưu để giữ của mỗi tập tin:

en: Official configuration
vi_VN: Cấu hình chính thức

en: Official plugin page
vi_VN: Trang plugin chính thức

en: Out of sync with template
vi_VN: Không đồng bộ với mẫu

en: Overview
vi_VN: Tổng quan

en: Overwrite existing translations
vi_VN: Ghi đè bản dịch hiện có

en: PHP %s
vi_VN: php %s

en: PO file has different source strings to "%s". Try running Sync before making any changes.
vi_VN: Po tập tin có chuỗi nguồn khác nhau để "%s". Hãy thử chạy Đồng bộ trước khi thực hiện bất kỳ thay đổi nào.

en: PO file has the same source strings as "%s"
vi_VN: Po tập tin có cùng một nguồn chuỗi như "%s"

en: PO file missing
vi_VN: Thiếu tệp PO

en: PO file saved and MO file compiled
vi_VN: Tệp PO đã lưu và tệp MO được biên dịch

en: PO file saved and MO/JSON files compiled
vi_VN: Tệp PO đã lưu và tệp MO/JSON được biên dịch

en: PO file saved, but MO file compilation failed
vi_VN: Tệp PO được lưu, nhưng biên dịch tệp MO đã thất bại

en: Page not found
vi_VN: Không tìm thấy trang

en: Parent directory isn't writable
vi_VN: Thư mục mẹ không thể ghi được

en: Parent theme
vi_VN: Giao diện cha

en: Partially configured bundle
vi_VN: Gói được cấu hình một phần

en: Pending
vi_VN: Đang chờ xử lý

en: Permission denied
vi_VN: Quyền bị từ chối

en: Permission denied to update file
vi_VN: Quyền bị từ chối cập nhật tệp

en: Plugin not found: %s
vi_VN: Plugin không tìm thấy: %s

en: Plugin settings
vi_VN: Thiết lập Plugin

en: Plugin translations &lsaquo; Loco
vi_VN: Bản dịch plugin &lsaquo; Loco

en: Plugins
vi_VN: Plugin

[ctx: Plural category]
en: Few
vi_VN: Vài

[ctx: Plural category]
en: Many
vi_VN: Nhiều

[ctx: Plural category]
en: One
vi_VN: Một

[ctx: Plural category]
en: Other
vi_VN: Khác

[ctx: Plural category]
en: Two
vi_VN: Hai

[ctx: Plural category]
en: Zero
vi_VN: Không

en: Plural forms differ from Loco Translate's built in rules for this language
vi_VN: Dạng số nhiều khác với các quy tắc có sẵn của Loco Translate cho ngôn ngữ này

en: Possible syntax error in string formatting
vi_VN: Có thể có lỗi cú pháp trong định dạng chuỗi

en: Pretty formatting
vi_VN: Định dạng đẹp

en: Project name
vi_VN: Tên dự án

en: Provide the following text when reporting a problem
vi_VN: Cung cấp văn bản sau khi báo cáo sự cố

en: Read only
vi_VN: Chỉ đọc

en: Recently updated:
vi_VN: Cập nhật gần đây:

en: Recommended
vi_VN: Được đề xuất

en: Refusing to copy over an existing file
vi_VN: Từ chối sao qua tệp hiện có

en: Relative path from bundle root to the official POT file
vi_VN: Đường dẫn tương đối từ gốc bó đến tệp POT chính thức

en: Relative path to template file
vi_VN: Đường dẫn tương đối đến tệp mẫu

en: Relocate
vi_VN: Di dời

en: Reset config
vi_VN: Đặt lại cấu hình

en: Restore
vi_VN: Khôi phục

en: Restore %s
vi_VN: Khôi phục %s

en: Restrict locales
vi_VN: Hạn chế ngôn ngữ

en: Revisions are identical, you can delete %s
vi_VN: Sửa đổi là giống hệt nhau, bạn có thể xóa %s

en: Running plugins:
vi_VN: Plugin đang dịch:

en: Save
vi_VN: Lưu

en: Save config
vi_VN: Lưu cấu hình

en: Save credentials in session
vi_VN: Lưu chứng danh trong phiên

en: Save settings
vi_VN: Lưu thiết lập

en: Saving PO/POT files
vi_VN: Lưu tệp PO/POT

en: Saving this file requires permission
vi_VN: Lưu tệp này yêu cầu quyền

en: Scan JavaScript files with extensions:
vi_VN: Quét các tệp JavaScript bằng tiện ích mở rộng:

en: Scan PHP files with extensions:
vi_VN: Quét các tệp PHP bằng tiện ích mở rộng:

en: See all core translations
vi_VN: Xem tất cả các bản dịch cốt lõi

en: See all plugins
vi_VN: Xem tất cả các plugin

en: See all themes
vi_VN: Xem tất cả giao diện

en: See full disclaimer
vi_VN: Xem tuyên bố miễn trừ trách nhiệm đầy đủ

en: Server returned invalid data
vi_VN: Hệ phục vụ trả về dữ liệu không hợp lệ

en: Set up %s
vi_VN: Thiết lập %s

en: Sets
vi_VN: Bộ

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: Settings saved
vi_VN: Các thay đổi đã được lưu

en: Setup
vi_VN: Thiết lập

en: Setup tab
vi_VN: Tab thiết lập

en: Site language
vi_VN: Ngôn ngữ site

en: Site options
vi_VN: Thiết lập tùy chỉnh

en: Site options apply to all users of Loco Translate across the current site
vi_VN: Tùy chọn trang web áp dụng cho tất cả người dùng Loco Translate trên trang web hiện tại

en: Skip PHP files larger than:
vi_VN: Bỏ qua các tệp PHP lớn hơn:

en: Skip template
vi_VN: Bỏ qua mẫu

en: Source
vi_VN: Nguồn

en: Source file paths
vi_VN: Đường dẫn tệp nguồn

en: Source files to scan:
vi_VN: Nguồn tệp cần quét:

en: Start translating
vi_VN: Bắt đầu dịch

en: String debugger
vi_VN: Trình gỡ lỗi chuỗi

en: Strings
vi_VN: Chuỗi

en: Strings up to date with %s
vi_VN: Chuỗi cập nhật với %s

en: Strings up to date with source code
vi_VN: Chuỗi cập nhật với mã nguồn

en: Strings will be extracted to:
vi_VN: Chuỗi sẽ được trích xuất để:

en: Suggested translations
vi_VN: Bản dịch được đề xuất

en: Super Admin
vi_VN: Quản Trị Viên Cấp Cao

en: Support forum
vi_VN: Diễn đàn hỗ trợ

en: Sync with source when template missing
vi_VN: Đồng bộ với nguồn khi thiếu mẫu

en: Syncing PO files
vi_VN: Đồng bộ tệp PO

en: System
vi_VN: Hệ thống

en: System diagnostics
vi_VN: Chẩn đoán hệ thống

en: Template file
vi_VN: Tệp mẫu

en: Template file already exists
vi_VN: Tệp mẫu đã tồn tại

en: Template file created
vi_VN: Tệp mẫu được tạo

en: Template missing
vi_VN: Thiếu mẫu

en: Template options
vi_VN: Tùy chọn mẫu

en: Text Domain cannot be empty
vi_VN: Text Domain không thể rỗng

en: Text domain
vi_VN: Tên miền văn bản

en: The WordPress Team
vi_VN: Nhóm Phát Triển WordPress

en: The containing directory for this file doesn't exist either
vi_VN: Thư mục chứa cho tệp này cũng không tồn tại

en: The containing directory is writeable by %s, so you can add new files in the same location
vi_VN: Thư mục chứa có thể ghi bằng %s, vì vậy bạn có thể thêm các tệp mới trong cùng một vị trí

en: The default "languages" domain path has been detected
vi_VN: Đường dẫn tên miền "ngôn ngữ" mặc định đã được phát hiện

en: The domain path is declared by the author as "%s"
vi_VN: Đường dẫn tên miền được tác giả khai báo là "%s"

en: The following file will be moved/renamed to the new location: | The following files will be moved/renamed to the new location:
vi_VN[0]: Tệp sau đây sẽ được di chuyển/đổi tên thành vị trí mới:

en: The language of this site is %s.
vi_VN: Ngôn ngữ của trang web này là %s.

en: The namespace into which WordPress will load translated strings
vi_VN: Không gian tên mà WordPress sẽ tải các chuỗi đã dịch

en: Theme translations &lsaquo; Loco
vi_VN: Bản dịch chủ đề &lsaquo; Loco

en: Themes
vi_VN: Giao diện

en: These plugins have recently loaded translation files into the admin area
vi_VN: Các plugin này gần đây đã tải các tệp dịch vào khu vực quản trị

en: These translations are not linked to a POT file. Sync operations will extract strings directly from source code.
vi_VN: Các bản dịch không được liên kết với một tập tin POT. Thao tác đồng bộ sẽ trích xuất chuỗi trực tiếp từ mã nguồn.

en: Third party services are subject to their own terms of use and may incur costs from the provider
vi_VN: Các dịch vụ của bên thứ ba phải tuân theo các điều khoản sử dụng của riêng họ và có thể phát sinh chi phí từ nhà cung cấp

en: This bundle does't declare a text domain; try configuring it in the Advanced tab
vi_VN: Gói này không khai báo miền văn bản; hãy thử định cấu hình nó trong Advanced tab

en: This bundle doesn't declare a domain path. Add one via the Advanced tab if needed
vi_VN: Gói này không khai báo đường dẫn tên miền. Thêm một qua Advanced tab nếu cần thiết

en: This bundle doesn't define a translations template file
vi_VN: Gói này không xác định tệp mẫu bản dịch

en: This bundle isn't automatically compatible and requires configuring before you can use all the functions of Loco Translate
vi_VN: Gói này không tự động tương thích và yêu cầu cấu hình trước khi bạn có thể sử dụng tất cả các chức năng của Loco Translate

en: This bundle isn't fully configured, so we don't know what the following files are for
vi_VN: Gói này không được cấu hình đầy đủ, vì vậy chúng tôi không biết các tệp sau đây là gì

en: This bundle isn't set up for translation in a way we understand
vi_VN: Gói này không được thiết lập để dịch theo cách chúng tôi hiểu

en: This bundle's configuration has been automatically detected and seems to be fully compatible
vi_VN: Cấu hình của gói này đã được tự động phát hiện và dường như hoàn toàn tương thích

en: This bundle's configuration has been automatically detected, but isn't fully complete
vi_VN: Cấu hình của gói này đã được tự động phát hiện, nhưng chưa hoàn tất

en: This bundle's configuration is built into Loco Translate
vi_VN: Cấu hình của gói này được tích hợp vào Loco Translate

en: This bundle's configuration is provided by the author
vi_VN: Cấu hình của gói này được cung cấp bởi tác giả

en: This bundle's configuration is saved in the WordPress database
vi_VN: Cấu hình của gói này được lưu trong cơ sở dữ liệu WordPress

en: This bundle's template file doesn't exist yet. We recommend you create it before adding languages
vi_VN: Tệp mẫu của gói này chưa tồn tại. Chúng tôi khuyên bạn nên tạo nó trước khi thêm ngôn ngữ

en: This directory can't be written to directly by the web server
vi_VN: Thư mục này không thể được ghi trực tiếp bởi máy chủ web

en: This directory is managed by WordPress, be careful what you delete
vi_VN: Thư mục này được quản lý bởi WordPress, hãy cẩn thận những gì bạn xóa

en: This directory is managed by WordPress. Removed files may be restored during updates
vi_VN: Thư mục này được quản lý bởi WordPress. Các tệp đã loại bỏ có thể được khôi phục trong khi cập nhật

en: This file can't be updated directly by the web server
vi_VN: Không thể cập nhật trực tiếp tệp này bởi máy chủ web

en: This file may be overwritten or deleted when you update WordPress
vi_VN: Tệp này có thể bị ghi đè hoặc xóa khi bạn cập nhật WordPress

en: This is NOT a translation file. Manual editing of source strings is not recommended.
vi_VN: Đây không phải là một tập tin dịch thuật. Hướng dẫn sử dụng chỉnh sửa các chuỗi nguồn không được khuyến khích.

en: This move operation requires permission
vi_VN: Thao tác di chuyển này yêu cầu quyền

en: This page was expecting a file, but the path is actually a directory
vi_VN: Trang này đã mong đợi một tập tin, nhưng đường dẫn thực sự là một thư mục

en: This plugin doesn't collect any data from public website visitors.
vi_VN: Plugin này không thu thập bất kỳ dữ liệu nào từ khách truy cập trang web công cộng.

en: This plugin doesn't declare a text domain. It's assumed to be the same as the slug, but this could be wrong
vi_VN: Plugin này không khai báo miền văn bản. Nó được cho là giống với slug, nhưng điều này có thể sai

en: This plugin doesn't have its own translation files, but can be translated in the default text domain
vi_VN: Plugin này không có các tệp dịch riêng, nhưng có thể được dịch trong miền văn bản mặc định

en: This text domain is not in Loco Translate's bundle configuration
vi_VN: Miền văn bản này không có trong cấu hình gói của Loco Translate

en: To create new files here you'll have to connect to the remote file system, or make the directory writeable by %s
vi_VN: Để tạo tệp mới ở đây, bạn sẽ phải kết nối với hệ thống tệp từ xa hoặc làm cho thư mục có thể ghi được bằng %s

en: To make changes you'll have to connect to the remote file system, or make the file writeable by %s
vi_VN: Để thực hiện thay đổi, bạn sẽ phải kết nối với hệ thống tệp từ xa hoặc làm cho tệp có thể ghi được bằng %s

en: Too many placeholders; source text formatting suggests a maximum of %s
vi_VN: Quá nhiều phần giữ chỗ; định dạng văn bản nguồn gợi ý tối đa %s

en: Translate
vi_VN: Dịch

en: Translate plugins
vi_VN: Dịch plugin

en: Translate themes
vi_VN: Dịch giao diện

en: Translate themes and plugins directly in WordPress
vi_VN: Dịch chủ đề và plugin trực tiếp trong WordPress

en: Translation job aborted with %s string remaining | Translation job aborted with %s strings remaining
vi_VN[0]: Công việc dịch thuật bị hủy bỏ với chuỗi %s còn lại

en: Translation progress
vi_VN: Tiến độ dịch thuật

en: Translation progress %s%%
vi_VN: Tiến độ dịch %s%%

en: Translation template is invalid (%s)
vi_VN: Mẫu dịch không hợp lệ (%s)

en: Translations don't match template. Run sync to update from %s
vi_VN: Bản dịch không khớp với mẫu. Chạy đồng bộ để cập nhật từ %s

en: Translations have been recently modified in the following bundles
vi_VN: Bản dịch gần đây đã được sửa đổi trong các gói sau

en: Translator credit
vi_VN: Tín dụng dịch giả

en: Unconfigured bundle
vi_VN: Gói chưa cấu hình

en: Unexpected file type
vi_VN: Loại tệp không mong muốn

en: Unknown author
vi_VN: Tác giả không biết

en: Unknown error
vi_VN: Lỗi không rõ

en: Update Now
vi_VN: Cập nhật ngay

en: Upgrade to %s
vi_VN: Nâng cấp lên %s

en: Upload
vi_VN: Tải lên

en: Upload PO
vi_VN: Tải lên PO

en: Upload PO file
vi_VN: Tải lên tệp PO

en: Upload a translation file
vi_VN: Tải lên tệp dịch

en: Use this file as template when running Sync
vi_VN: Dùng tệp này làm mẫu khi chạy Đồng bộ

en: Use this translation
vi_VN: Sử dụng bản dịch này

en: Useful links:
vi_VN: Liên kết hữu ích

en: User options
vi_VN: Tùy chọn người dùng

en: User options apply to your WordPress login, across all sites
vi_VN: Tùy chọn người dùng áp dụng cho đăng nhập WordPress của bạn, trên tất cả các trang web

[ctx: User role]
en: Translator
vi_VN: Dịch thuật

en: Usually the same as the text domain, but don't leave blank unless you mean to
vi_VN: Thường giống như miền văn bản, nhưng không để trống trừ khi bạn muốn

en: Version
vi_VN: Phiên bản

en: Version %s
vi_VN: Phiên bản %s

en: View
vi_VN: Xem

en: View template
vi_VN: Xem mẫu

en: Visit official site
vi_VN: Truy cập trang web chính thức

en: Warning
vi_VN: Cảnh báo

en: We can't find the binary MO file that belongs with these translations
vi_VN: Chúng tôi không thể tìm thấy tệp MO nhị phân thuộc về các bản dịch này

en: We can't find the original PO file from which this was compiled
vi_VN: Chúng tôi không thể tìm thấy tệp PO gốc mà từ đó tệp này được biên dịch

en: Welcome to Loco Translate
vi_VN: Chào mừng bạn đến với Loco Translate

en: What's this?
vi_VN: Đây là cái gì?

en: WordPress %s
vi_VN: %s WordPress

en: WordPress Core
vi_VN: Lõi WordPress

en: WordPress core
vi_VN: Lõi WordPress

en: WordPress language
vi_VN: Ngôn ngữ WordPress

en: WordPress says the primary text domain is "%s"
vi_VN: WordPress cho biết tên miền văn bản chính là "%s"

en: WordPress updates
vi_VN: Cập nhật WordPress

en: Write protected
vi_VN: Ghi được bảo vệ

en: XML parse error
vi_VN: Lỗi phân tích cú pháp XML

en: XML setup
vi_VN: Thiết lập XML

en: XML supplied is empty
vi_VN: XML được cung cấp trống

en: Y/m/d
vi_VN: d/m/Y

en: You can copy an existing PO file (recommended), or extract directly from source (advanced)
vi_VN: Bạn có thể sao chép một tệp PO hiện có (được khuyến nghị), hoặc trích xuất trực tiếp từ nguồn (nâng cao)

en: You can make changes in the Advanced tab if you need to override the current settings
vi_VN: Bạn có thể thực hiện thay đổi trong tab Nâng cao nếu bạn cần ghi đè cài đặt hiện tại

en: You can still translate any bundle that has a <a href="%s" target="_blank">template</a>
vi_VN: Bạn vẫn có thể dịch bất kỳ gói nào có <a href="%s" target="_blank">mẫu</a>

en: You can update these translations directly from the editor to the file system
vi_VN: Bạn có thể cập nhật các bản dịch trực tiếp từ trình soạn thảo vào hệ thống tệp

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
vi_VN: Bạn không có quyền truy cập trang này.

en: You're creating translations directly from source code
vi_VN: Bạn đang tạo bản dịch trực tiếp từ mã nguồn

en: You're creating translations from a POT file
vi_VN: Bạn đang tạo bản dịch từ một tệp POT

en: You're running a development snapshot of Loco Translate
vi_VN: Bạn đang chạy ảnh chụp nhanh phát triển của Loco Translate

en: You're running the latest version of Loco Translate
vi_VN: Bạn đang chạy phiên bản mới nhất của Loco Translate

en: Your admin language is %s.
vi_VN: Ngôn ngữ quản trị của bạn %s.

en: Your changes will be lost if you continue without saving
vi_VN: Thay đổi của bạn sẽ bị mất nếu bạn tiếp tục mà không lưu

en: Your file is identical to the existing one
vi_VN: Tệp của bạn giống hệt với tệp hiện có

en: Your file must be named as shown above where %1$s is the language code, e.g. %2$s
vi_VN: Tệp của bạn phải được đặt tên như được hiển thị ở trên trong đó %1$s là mã ngôn ngữ, ví dụ: %2$s

en: Your version of %1$s is out of date. We recommend you upgrade to at least v%2$s, but preferably to the latest stable version.
vi_VN: Phiên bản %1$s của bạn đã lỗi thời. Chúng tôi khuyên bạn nên nâng cấp lên ít nhất v%2$s, nhưng tốt nhất là lên phiên bản ổn định mới nhất.

en: compiled
vi_VN: biên dịch

en: https://wordpress.org/plugins/loco-translate/
vi_VN: https://vi.wordpress.org/plugins/loco-translate/

en: largest is %s
vi_VN: lớn nhất là %s

en: no wildcards
vi_VN: không có ký tự đại diện

[ctx: revision date short format]
en: j M @ H:i
vi_VN: H:i d/m/Y

en: the web server
vi_VN: máy chủ web

en: unconfigured
vi_VN: chưa cấu hình
